![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/1-2-1-1024x680.jpg)
เมื่อวันจันทร์ที่ 13 มกราคม 2563 คณะศิลปศาสตร์ได้จัดงานเลี้ยงสังสรรค์ปีใหม่ 2563 โดยมี ผศ.ดร.ศศิธร สุวรรณเทพ คณบดีคณะศิลปศาสตร์ เป็นประธานกล่าวเปิดงานพร้อมอวยพรปีใหม่ในครั้งนี้ กิจกรรมภายในงานประกอบด้วย การจับฉลากของขวัญพิเศษจากผู้บริหารของคณะฯ กิจกรรมดังกล่าวสร้างความสนุกสนานและความประทับใจกับบุคลากรเป็นอย่างมาก รวมถึงเป็นการสร้างขวัญกำลังใจเพื่อสร้างพลังในการทำงานต่อไป
![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/2-1-768x510-3.jpg)
![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/3-1-768x510-5.jpg)
![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/4-1-768x510-4.jpg)
![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/5-1-768x510-3.jpg)
![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/6-1-768x510-3.jpg)
![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/7-768x510-3.jpg)
![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/8-768x510-5.jpg)
![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/9-768x510-4.jpg)