![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/1-14.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 4 มีนาคมคม 2564 คณะศิลปศาสตร์ได้จัดกิจกรรมสุนทรียสนทนา “อธิการพบบุคลากรสายวิชาการรุ่นใหม่” ให้แก่บุคลากรสายวิชาการ จำนวน 21 คน โดยเรียนเชิญ รศ.ดร.สุวิทย์ แซ่เตียอธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี มาพูดคุยกับบุคลากร และเปิดโอกาสให้บุคลากรของคณะฯ ได้รับทราบนโยบาย ทิศทางการขับเคลื่อนภารกิจของมหาวิทยาลัยในด้านต่าง ๆ รวมทั้งได้แลกเปลี่ยนมุมมองในการทำงานกับผู้บริหารระดับสูงสุดของมหาวิทยาลัยฯ อีกทั้งยังเป็นประโยชน์ในการวางแผนและพัฒนาการทำงานของบุคลากรได้อย่างมีประสิทธิภาพ
![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/unnamed-file.jpg)
![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/3-2.jpg)
![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/4-3.jpg)