![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/0-1024x683-1.jpg)
เมื่อวันอังคารที่ 8 ตุลาคม พ.ศ. 2562 คณะศิลปศาสตร์ มจธ.
นำโดยรองศาสตราจารย์ ดร.พรนภิส ดาราสว่าง รองอธิการบดีฝ่ายพัฒนาความเป็นสากล มจธ. พร้อมทั้งรศ.ดร.วรีสิริ สิงหศิริ รองคณบดีฝ่ายวิชาการและประกันคุณภาพ คณะศิลปศาสตร์ และบุคลากรคณะศิลปศาสตร์ ต้อนรับ Dr. Gerard Krzic จากมหาวิทยาลัย Ohio ประเทศสหรัฐอเมริกาเข้าศึกษาดูงาน
![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/3-768x365-1.jpg)
![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/2-768x512-8.jpg)
![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/1-768x512-1.jpg)