![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/IMG_3657-1024x682-1.jpg)
เมื่อวันพุธที่ 22 สิงหาคม 2561 ผศ. ดร.ศศิธร สุวรรณเทพ คณบดีคณะศิลปศาสตร์ และ ผศ. กษมาภรณ์ มณีขาว รองคณบดีฝ่ายบริการสังคมและชุมชน มอบเกียรติบัตรและเงินรางวัลให้แก่ผู้เข้าแข่งขันการทำ Video clip ภาษาอังกฤษ จากกิจกรรม English camp at Phetchaburi โดยกำหนดให้มีเนื้อหาบอกเล่าหรือพูดถึงการได้พัฒนาภาษาอังกฤษจากการเข้าร่วมโครงการตลอดระยะเวลา 5 วัน ร่วมถึงแนวทางในการฝึกพัฒนาภาษาอังกฤษตนเอง จากผู้เข้าร่วมโครงการทั้งหมด 37 คน มีผู้ส่งผลงานทั้งหมด 11 คน