หน้าหลัก | ข่าวกิจกรรมที่ผ่านมา
![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/1-3-768x512-1.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดี ที่ 3 พฤษภาคม 2561 นางสาวกนกรัตน์ นาคฤทัย รองคณบดีฝ่ายบริหาร คณะศิลปศาสตร์ ได้รับคัดเลือกเป็นบุคลากรสายสนับสนุนผู้มีผลงานดีเด่นแห่งชาติ ประจำปี พ.ศ. 2560และได้รับรางวัลเกียรติยศ ปขมท. ประจำปี 2560 ด้านบริหาร โดย ปขมท. เป็นเจ้าภาพในการจัดพิธีมอบรางวัลเข็มทองคํา ในงานประชุมวิชาการ ปขมท. ประจําปี พ.ศ. 2561 ห้องประชุมคอนเวนชั่นฮอล โรงแรมท็อปแลนด์ จังหวัดพิษณุโลก