![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/1-1-1024x682-4.jpg)
เมื่อวันศุกร์ที่ 15 ธันวาคม 2560 คณะศิลปศาสตร์จัดโครงการพัฒนาบุคลากรสายสนับสนุนภายใต้ หัวข้อ โครงการShow and Share: 3A (Apologize Appreciation Acknowledege) ซึ่งเป็นการติดตามผลโครงการพัฒนาบุคลากร ภายใต้หัวข้อ “ทีมเจ๋ง เก่งสื่อสาร ใจบริการ งานฉลุย” ที่ผ่านมา โดยผ่านกิจกรรม Story Telling ซึ่งเป็นเครื่องมือในการจัดการความรู้ เพื่อให้บุคลากรสาย สนับสนุน ร่วมแลกเปลี่ยนความรู้ด้านการทำงานเป็นทีม การให้บริการที่ดี โดยรูปแบบของกิจกรรม จะเป็นวงสนทนา แลกเปลี่ยนเรียนรู้เรื่อง: 3A (Apologize Appreciation Acknowledege) เพื่อนำความรู้ที่ได้ไป ประยุกต์ใช้ในการทำงาน พัฒนาตนเอง และคณะฯ ได้มีองค์ความรู้ นำไปพัฒนา อย่างต่อเนื่อง โดยมีผู้เข้าร่วมกิจกรรม จำนวน 33 คน