เมื่อวันจันทร์ที่ 8 มกราคม 2561 คณะศิลปศาสตร์ได้จัดงานเลี้ยงสังสรรค์ปีใหม่ 2561 ภายใต้หัวข้อ SoLAร่าเริงบันเทิงงานวัด ณ ห้อง SoLA 101 ชั้น 1 คณะศิลปศาสตร์ โดยเชิญชวนบุคลากรและนักศึกษาร่วมแต่งกายใน Theme : งานวัด โดยมี ผศ.ดร.ศศิธร สุวรรณเทพ คณบดีคณะศิลปศาสตร์ เป็นประธานกล่าวเปิดงานพร้อมอวยพรปีใหม่ในครั้งนี้ กิจกรรมภายในงานประกอบด้วย สอยดาวจับฉลากของขวัญแลกเปลี่ยนซึ่งกันและกัน การจับฉลากของขวัญพิเศษจากผู้บริหารของคณะฯ นอกจากนี้ยังมีเกมส์การละเล่นของแต่ละหน่วยงาน กิจกรรมดังกล่าวสร้างความสนุกสนานและความประทับใจกับบุคลากรเป็นอย่างมาก รวมถึงเป็นการสร้างขวัญกำลังใจเพื่อสร้างพลังในการทำงานต่อไป
งานเลี้ยงสังสรรค์ปีใหม่คณะศิลปศาสตร์ ปี 2561
![](https://sola.pr.kmutt.ac.th/homesola/wp-content/uploads/2018/01/1-1024x682.jpg)